Nhà máy xe ba bánh Vĩ Tuyến · Giá tận xưởng · Giao xe toàn quốc · Hỗ trợ trả góp

VITUYEN Xe ba bánh VĨ TUYẾN®
ZaloChat Gọi

Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che

Thùng lồng vách cao, mái che cabin

Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất

  • Thùng lồng khung thép vách cao, chở gia súc, gia cầm, hàng cồng kềnh
  • Mái che và kính chắn gió cho người lái
  • Gương chiếu hậu lớn hai bên
  • Bảo hành 12 tháng
  • Sửa chữa trọn đời
  • Giao xe toàn quốc
  • Thanh toán linh hoạt

Mô tả Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che

Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che – thùng khung thép vách cao giữ hàng chắc chắn, phù hợp chở lợn, gà, vịt, rau củ hay hàng cồng kềnh; mái che và kính chắn gió giúp người lái đỡ nắng mưa.

Liên hệ để được báo giá và tư vấn cấu hình thùng.

Hỏi đáp về Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che

Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che giá bao nhiêu?

Giá Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che thay đổi theo cấu hình động cơ, kích thước thùng và phụ kiện. Gọi 0974 924 330 hoặc để lại số điện thoại để nhận báo giá tận xưởng chính xác.

Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che được bảo hành thế nào?

Xe được bảo hành 12 tháng cho động cơ và khung xe, hỗ trợ sửa chữa trọn đời. Phụ tùng thay thế luôn sẵn tại xưởng Vĩ Tuyến.

Mua Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che ở xa có giao xe tận nơi không?

Có. Vĩ Tuyến giao xe đến các tỉnh thành trên toàn quốc, phí vận chuyển tính theo khu vực và được báo trước. Bạn cũng có thể đến xem xe, chạy thử trực tiếp tại xưởng: Xóm 8, Xuân Kiên, Xuân Trường, Nam Định.

Có hỗ trợ mua Xe ba bánh thùng lồng cao có mái che trả góp không?

Có. Vĩ Tuyến hỗ trợ mua xe trả góp với thủ tục đơn giản. Để lại số điện thoại, nhân viên sẽ tư vấn hồ sơ và phương án phù hợp.

Hỗ trợ

Trả góp lãi suất ưu đãi

  • Thủ tục đơn giản
  • Duyệt nhanh chóng
  • Hỗ trợ tận nơi

Sản phẩm liên quan

Xem tất cả
Zalo